ราคา 1500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 48387.10 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Metro Park Sathorn | เมโทร ปาร์ค สาทร | Metro Park Sathorn (กัลปพฤกษ์) | เมโทร ปาร์ค สาทร (กัลปพฤกษ์) | Metro Park สาทร

Jittima Chot
0634466537
2023-07-17 16:33:50.0
เลขที่ประกาศ: 450161
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Metro Park Sathorn 31 ตรม 2-1B ชั้น 5 รีโนเวทใหม่ สภาพดี พร้อมอยู่

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 31 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงใต้
- วิว สวน

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Metro Park Sathorn / คอนโด เมโทร พาร์ค สาทร

-ตึก 2/1B ชั้น 5 เป็นทำเลที่ดีของโครงการ ไม่ไกลจากหน้าโครงการ เดินไปหน้าโครงการในไม่เกิน 5 นาที
-สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ อยู่หน้าตึก เดินลงไปสบายมากค่ะ ข้างสระมีเก้าอี้พักผ่อน ต้นไม้ร่มรื่น ตู้กดน้ำ
-ค่าส่วนกลาง 25บาท/ตร.ม.

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.710643,100.449893

ราคา: 1,500,000 บาท

รถไฟฟ้าใกล้เคียง
- MRT สายสีน้ำเงิน - สถานีเพชรเกษม 48 (0.9 กม.)
- MRT Logo MRT สายสีน้ำเงิน - สถานีบางหว้า (1.4 กม.)
- BTS Logo BTS สายสีลม - บางหว้า (1.5 กม.)
- Bts วุฒากาศ (3 ก.ม.)

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.710643,100.449893

ภายในโครงการเงียบสงบ เหมาะกับการพักผ่อนส่วนตัว ในราคาที่เอื้อมถึงได้ โครงการอยู่ติดถนนหลัก ถนนกัลปพฤกษ์
ใกล้โรงพยาบาลพญาไท 3
ห้างสรรพสินค้ามากมาย เช่น เทสโก้ โลตัส ซุปเปอร์มาร์เก็ต กัลปพฤกษ์ (0.8 กม.)
ห้าง - โรบินสัน ซีคอน บางแค (1.8 กม.)
ซุปเปอร์มาร์เก็ต - ท็อปส์ มาร์เก็ต ซีคอน บางแค (ฝั่งโรบินสัน) (1.8 กม.)
ซุปเปอร์มาร์เก็ต - ท็อปส์ มาร์เก็ต โรบินสัน สาขาซีคอน บางแค (ฝั่งโรบินสัน) (1.8 กม.)
ห้าง - ซีคอน บางแค (1.9 กม.)